Author: j***3
Date:
Review: Muy bellas y cute<3!
Màu sắc: màu đen
Price: 156.000₫
| Material | ABS |
| Color | Black |
| Length | Short |
| Pattern Type | Geometric |
| Season | Winter |
| Style | Y2K |
| Nail Shapes | Almond |
| Type | Handmade Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | New Year |
| Chiều dài | 2.5 cm |
| Chiều rộng | 1.3 cm |
| SKU | sb25021282955971701 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 1221992 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: j***3
Date:
Review: Muy bellas y cute<3!
Màu sắc: màu đen
Author: 0***5
Date:
Review: かわいすぎて困る😒台紙?デカすぎて普通に保管に困るからその辺は準備しておくと◎かも?みんなの保管方法知らないけど、特にないって場合はもう台紙切るしか無いなぁ〜しらんけど
Màu sắc: màu đen
Author: r***5
Date:
Review: かわいい!ピンクあんまりスキじゃないけど、好評だた!
Màu sắc: màu đen
Author: r***5
Date:
Review: かわいい!サイズ小さめにしてリピ買い
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm